fbpx
Laugardagur 08.maí 2021
Fréttir

Hlutabréf Icelandair rjúka upp í verði – Ekki verið hærri síðan í febrúar

Máni Snær Þorláksson
Miðvikudaginn 21. apríl 2021 15:49

Vélar Icelandair á Keflavíkurflugvelli. mynd/Ernir

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Hluthafar í Icelandair fylgjast margir, ef ekki flestir, grannt með breytingum á virði félagsins. Fjölmargir Íslendingar sáu sér leik á borði í hlutafjárútboðinu síðasta haust og eru því margir sem eiga einhverja hluti í félaginu. Það voru því án efa margir landsmenn sem brostu sínu breiðasta þegar þeir sáu að hæsta söluverð hlutar er 1,58 í dag en það er um 12,5% hækkun á einum degi.

En hver er ástæðan fyrir þessu hækkandi virði félagsins? Það er án efa margt sem spilar inn í það en líklega eru það fréttir um góðan árangur í bólusetningum hér á landi sem og eldgosið í Geldingadölum. Þá hefur auglýsing flugfélagsins á Times Square einnig vakið mikla athygli en um er að ræða stóra auglýsingu þar sem eldgosið er í aðalhlutverki.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

Fréttir
Fyrir 20 klukkutímum

Greiningargeta á kórónuveirusýnum nálgast þolmörk

Greiningargeta á kórónuveirusýnum nálgast þolmörk
Fréttir
Fyrir 21 klukkutímum

Aukning á atvinnuþátttöku gæti orðið hröð í sumar

Aukning á atvinnuþátttöku gæti orðið hröð í sumar
Fréttir
Í gær

Vantar betri búnað til að takast á við gróðurelda og þörf á aukinni menntun slökkviliðsmanna

Vantar betri búnað til að takast á við gróðurelda og þörf á aukinni menntun slökkviliðsmanna
Fréttir
Í gær

Mjög þurrt í höfuðborginni það sem af er ári

Mjög þurrt í höfuðborginni það sem af er ári