fbpx
Þriðjudagur 24.nóvember 2020
Fókus

Svona voru stjörnurnar á hrekkjavökunni – Sjáðu myndirnar

Jón Þór Stefánsson
Sunnudaginn 1. nóvember 2020 12:59

Samsett mynd

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Líkt og flestir vita tíðkast það um allan heim (sérstaklega vestanhafs) að fólk klæði sig í búninga á hrekkjavökunni. Þó svo að hún hafi eflaust farið fram með ólíku sniði en vanist er, þá virðas margir samt sem áður hafa dressað sig upp í tilefni hátíðarinnar.

Þar eru stórstjörnurnar engar undantekningar, en þær láta gjarnan hugmyndaflugið ráða för og ganga hvað lengst í búningum. Hér að neðan má sjá hvernig margar þeirra ákváðu að klæða sig á nýliðinni hrekkjavöku.

Rapparinn Lil Nas X klæddi var Nicki Minaj

 

View this post on Instagram

 

NAS MARAJ 💅🏾💅🏾💅🏾

A post shared by Lil Nas X (@lilnasx) on

Nicole Kidman var norn

 

View this post on Instagram

 

Hope your #Halloween is magical… practically 😉🖤

A post shared by Nicole Kidman (@nicolekidman) on

Lupita Nyong’o var Cher Horowitz

 

View this post on Instagram

 

In the spirit of simpler times… Happy Halloween! #StaySpookedStaySafe

A post shared by Lupita Nyong’o (@lupitanyongo) on

Chrissy Teigen var svanurinn úr svanavatninu og John Legend var Spider Man

 

View this post on Instagram

 

my spidey

A post shared by chrissy teigen (@chrissyteigen) on

Heidi Klum lét sig hverfa

 

View this post on Instagram

 

First you see me, now you don’t! 👻👻👻 The transformation begins… #HeidiHalloween2020

A post shared by Heidi Klum (@heidiklum) on

Jimmy Fallon var Drakúla

 

View this post on Instagram

 

HAPPY HALLOWEEN. And cheers to avoiding that #MONSTERHANGOVER tomorrow.

A post shared by Jimmy Fallon (@jimmyfallon) on

Lizzo var flugan í hárinu á Mike Pence

 

View this post on Instagram

 

I voted for Biden

A post shared by Lizzo (@lizzobeeating) on

Vanessa Hudgens var Kattarkonan

 

View this post on Instagram

 

Who needs a Batman when u can have a Batdog 😂🖤

A post shared by 🔮Vanessa Hudgens🔮 (@vanessahudgens) on

David Beckham og dóttir hans, Harper, pössuðu sig að leggja ekki of mikin metnað í sína búninga

 

View this post on Instagram

 

Happy Halloween 🎃 #HarperSeven

A post shared by David Beckham (@davidbeckham) on

Rebel Wilson var Rona (stríðsprinsessa)

 

View this post on Instagram

 

Just call me: RONA (Warrior Princess) …destroying ‘rona wherever I go 😝

A post shared by Rebel Wilson (@rebelwilson) on

Kylie Jenner og vinir hennar voru Power Rangers

 

View this post on Instagram

 

it’s morphin’ time

A post shared by Kylie 🤍 (@kyliejenner) on

Kim Kardashian var Carole Baskin og börnin hennar voru tígrisdýr

 

View this post on Instagram

 

Carole Baskin, Joe Exotic and our tigers 🐅 #Halloween2020

A post shared by Kim Kardashian West (@kimkardashian) on

Kendall Jenner var Pamela Anderson

 

View this post on Instagram

 

“don’t call me babe” happy halloween! GO VOTE!!! me as Pamela Anderson in Barb Wire 📸 by my angel @amberasaly

A post shared by Kendall (@kendalljenner) on

Kris Jenner var Jack Skeleton

 

View this post on Instagram

 

this is halloween #jackskellington

A post shared by Kris Jenner (@krisjenner) on

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

Fókus
Í gær

Bækur fyrir ferðafíkla og þá sem vilja bæta fjárhagstöðu sína – „Lygileg saga“

Bækur fyrir ferðafíkla og þá sem vilja bæta fjárhagstöðu sína – „Lygileg saga“
Fókus
Í gær

Hjón á áttræðisaldri ósammála um sóttvarnaraðgerðir – „Mamma er eiginlega orðin hrædd við pabba“

Hjón á áttræðisaldri ósammála um sóttvarnaraðgerðir – „Mamma er eiginlega orðin hrædd við pabba“
Fókus
Fyrir 5 dögum

Aron og Kristbjörg opinbera nafn drengsins

Aron og Kristbjörg opinbera nafn drengsins
Fókus
Fyrir 5 dögum

Segir föðurmissinn hafa mótað og styrkt sig – „En ég er líka kvíðnari“

Segir föðurmissinn hafa mótað og styrkt sig – „En ég er líka kvíðnari“