fbpx
Laugardagur 04.febrúar 2023
433Sport

Íslenskt knattspyrnufólk getur nú látið vita af fyrra bragði ef þau eiga laun inni

Hörður Snævar Jónsson
Föstudaginn 13. janúar 2023 16:00

365 ehf / Sigtryggur Ari Jóhannsson

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Leyfiskerfi KSÍ hefur tekið breytingum varðandi staðfestingu á skuld eða skuldleysi gagnvart starfsmönnum.

Breytingarnar eru eftirfarandi:

1. Nú geta leikmenn, þjálfarar eða aðrir starfsmenn, sjálf tilkynnt um vanskil, ef einhver eru, á heimasíðu KSÍ. Vegna leyfiskerfisins, fyrir keppnistímabilið 2023, þurfa greiðslur samkvæmt samningum fram til 28. febrúar 2023 að vera í skilum gagnvart leikmönnum, þjálfurum og öðrum starfsmönnum. Ef svo er ekki, þá eru viðkomandi starfsmenn beðnir um að tilkynna um slík vanskil, eigi síðar en 31. mars 2023 (betra fyrr en síðar).

2. Aðeins ef leikmaður, eða aðrir starfsmenn, hafa tilkynnt um vanskil af hálfu félags í leyfiskerfinu, þá mun KSÍ fara fram á það við viðkomandi félag að það sýni fram á engin vanskil gagnvart viðkomandi leikmanni./

Stærsta breytingin felst í því, að nú munu félög ekki þurfa að afla staðfestinga frá öllum samningsbundnum leikmönnum, þjálfurum eða öðrum á engum vanskilum. Nú er það í höndum einstaklinganna sjálfra að tilkynna um vanskil beint til KSÍ, og aðeins þá mun KSÍ fara fram að það við viðkomandi félag að það geri upp skuldir gagnvart viðkomandi starfsmanni.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 18 klukkutímum

Lét dómarann heyra þao og fékk beint rautt spjald – ,,Þú ert til skammar og ömurlegur dómari“

Lét dómarann heyra þao og fékk beint rautt spjald – ,,Þú ert til skammar og ömurlegur dómari“
433Sport
Fyrir 19 klukkutímum

Bull að hann megi yfirgefa Barcelona – ,,Hann er framtíð félagsins“

Bull að hann megi yfirgefa Barcelona – ,,Hann er framtíð félagsins“
433Sport
Í gær

Sjáðu skelfilegt brot fyrrum leikmanns Arsenal í gær

Sjáðu skelfilegt brot fyrrum leikmanns Arsenal í gær
433Sport
Í gær

Þorsteinn ræddi við Söru Björk eftir ákvörðunina – „Það var ekkert sem ég gat gert til að breyta því“

Þorsteinn ræddi við Söru Björk eftir ákvörðunina – „Það var ekkert sem ég gat gert til að breyta því“