fbpx
Miðvikudagur 28.október 2020
433Sport

Óskar bannað Brynjólfi að fara í viðtal – Gummi Ben hefur gert slíkt hið sama

Hörður Snævar Jónsson
Þriðjudaginn 6. október 2020 09:20

Mynd/Hringbraut Gummi Ben

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Það var fjörugur þáttur á Stöð2 Sport í gær þar sem Guðmundur Benediktsson stýrði Stúkunni þar sem farið var yfir efstu deild í knattspyrnu karla. Til umræðu var leikur Breiðabliks og Fylkis sem fram fór á sunnudag.

Breiðablik vann góðan 3-1 sigur þar sem Brynjólfur Willumsson skoraði tvö mörk, þessi ungi sóknarmaður hefur mikið verið til umræðu í sumar en fyrra mark hans var það fyrsta úr opnum leik í sumar.

Guðmundur vakti athygli á því að Stöð2 Sport hefði beðið um að fá að ræða við Brynjólf að leik loknum en Óskar Hrafn Þorvaldsson, þjálfari Blika var ekki á því. Hann bannaði sóknarmanninum að fara í viðtal

Helgi Viðar

„Ég skil það ekki, fjölmiðlamaðurinn í mér og fjölmiðlamaðurinn í Óskari. Hann veit að menn vilja fá Brynjólf í viðtal sem er skemmtilegur í tilsvörum og gefur eitthvað af sér. Það selur deildina að hafa skemmtilega menn í viðtölum. Mér finnst þetta skrýtið,“ sagði Máni Pétursson sérfræðingur Stúkunnar um málið.

Mynd: Blikar.is

Guðmundur sagði frá því að hann hefði eitt sinn verið í teymi sem hefði tekið álíka ákvörðun. Guðmundur var þá aðstoðarþjálfari KR, hann og Bjarni Guðjónsson bönnuðu þá Gary Martin framherja liðsins að fara í viðtal. ,,Ég var hluti af þjálfarateymi sem ákvað að leyfa Gary Martin ekki að fara í viðtal, ég er ennþá á því að það hafi verið stórkostlegt,“ sagði Guðmundur léttur.

Máni benti á að enginn læti hafi verið í leiknum og því sjái hann ekki ástæðu þess að Brynjólfi sé meinað að ræða við fréttamenn. ,,Mér fannst ekkert vera í þessum leik til að þú takir ákvörðun um að hann færi ekki í viðtal.“

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 16 klukkutímum

Byrjunarlið Íslands: Sara Björk bætir leikjamet Katrínar Jóns

Byrjunarlið Íslands: Sara Björk bætir leikjamet Katrínar Jóns
433Sport
Fyrir 16 klukkutímum

Nýtt líf Arons í Svíþjóð – Sjáðu afrek hans síðustu vikur

Nýtt líf Arons í Svíþjóð – Sjáðu afrek hans síðustu vikur
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Arteta vildi ekki Partey en yfirmaður hans fékk að ráða för

Arteta vildi ekki Partey en yfirmaður hans fékk að ráða för
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Byrjaðir að skoða næstu stjörnu frá Íslandi til að koma á kortið – Jóhannes mættur til félagsins

Byrjaðir að skoða næstu stjörnu frá Íslandi til að koma á kortið – Jóhannes mættur til félagsins
433Sport
Í gær

Maradona um “Hendi Guðs“: Dreymir um að skora annað svona mark

Maradona um “Hendi Guðs“: Dreymir um að skora annað svona mark
433Sport
Í gær

Gylfi Sigurðsson segir Svía og Norðmenn hafa mikinn áhuga á íslenskum ungstirnum

Gylfi Sigurðsson segir Svía og Norðmenn hafa mikinn áhuga á íslenskum ungstirnum