fbpx
Miðvikudagur 28.október 2020
433Sport

Kastaðist í kekki milli Bjarna og Ragnars: „Hann eyddi mér af Snapchat“

Hörður Snævar Jónsson
Fimmtudaginn 1. október 2020 08:12

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Bjarni Helgason blaðamaður Morgunblaðsins stingur niður penna í blaði dagsins og fer yfir það hversu mikil nálægð er í starfi hans sem íþróttafréttamaður. Bjarni hefur starfað sem blaðamaður í rúm sex ár og vakið athygli fyrir skrif sín.

Bjarni segist meðvitað reyna að halda fjarlægð við þá sem hann fjallar um en sökum þess hversu lítið landið er getur það reynst erfitt. „Þú ert mikið að tala við sama fólkið, aft­ur og aft­ur, og það eru góðar lík­ur á því að þið hitt­ist reglu­lega á förn­um vegi. Ef ekki þá hitt­ist þið alla­vega eft­ir næsta leik en sjálf­ur hef ég reynt að halda ákveðinni fjar­lægð við „viðfangs­efni“ mín í gegn­um tíðina,“ skrifar Bjarni í Morgunblað dagsins.

Bjarni segir að það gæti orðið erfitt hlutskipti fyrir sig að fjalla um viðburð þar sem þjálfari liðs er náinn vinur. „Ég átta mig t.d. ekki al­veg á því hvernig maður á að geta horft gagn­rýn­um aug­um á ein­hvern fót­bolta­leik ef fé­lagi manns er að þjálfa annað liðið.“

Skjáskot/K100

Bjarni ólst upp í Árbænum og er æskuvinur hans, Ragnar Sigurðsson landsliðsmaður í knattspyrnu og leikmaður FCK í Danmörku. Það kastaðist í kekki á milli þeirra þegar Bjarni tók efni af samfélagsmiðlum hans og notaði í vinnu sinni.

„Að eiga æsku­vin í ís­lenska landsliðinu get­ur líka verið erfitt og þá sér­stak­lega að draga lín­una á milli vin­skap­ar og blaðamennsk­unn­ar. Ég get til dæm­is ímyndað mér að hann hafi ekki verið neitt sér­stak­lega sátt­ur með mig þegar ég tók skjá­skot af nýj­ustu meiðslavand­ræðum hans fyr­ir nokkr­um árum. Hann eyddi mér af Snapchat í stutta stund en mér til varn­ar þá lærði ég af mis­tök­un­um og hef ekki tekið skjá­skot á sam­fé­lags­miðlin­um síðan.“

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 9 klukkutímum

Nýtt líf Arons í Svíþjóð – Sjáðu afrek hans síðustu vikur

Nýtt líf Arons í Svíþjóð – Sjáðu afrek hans síðustu vikur
433Sport
Fyrir 10 klukkutímum

Algjört hrun eftir að launin fóru yfir 60 milljónir á viku

Algjört hrun eftir að launin fóru yfir 60 milljónir á viku
433Sport
Fyrir 14 klukkutímum

Byrjaðir að skoða næstu stjörnu frá Íslandi til að koma á kortið – Jóhannes mættur til félagsins

Byrjaðir að skoða næstu stjörnu frá Íslandi til að koma á kortið – Jóhannes mættur til félagsins
433Sport
Fyrir 14 klukkutímum

Mourinho birtir mynd úr klefa Tottenham sem vekur athygli – „Tímana tákn“

Mourinho birtir mynd úr klefa Tottenham sem vekur athygli – „Tímana tákn“
433Sport
Í gær

Elías Már með tvennu í sigri

Elías Már með tvennu í sigri
433Sport
Í gær

Röng greining á meiðslum Hólmberts í Noregi setti skiptin til Ítalíu í uppnám

Röng greining á meiðslum Hólmberts í Noregi setti skiptin til Ítalíu í uppnám
433Sport
Í gær

Gylfi Sigurðsson segir Svía og Norðmenn hafa mikinn áhuga á íslenskum ungstirnum

Gylfi Sigurðsson segir Svía og Norðmenn hafa mikinn áhuga á íslenskum ungstirnum
433Sport
Í gær

Arnór skoraði í sigri CSKA

Arnór skoraði í sigri CSKA