fbpx
Fimmtudagur 19.september 2019  |
433Sport

Aron á batavegi eftir alvarlegt bílslys og tíu daga á gjörgæslu: Góðir félagar halda styrktarleik

Hörður Snævar Jónsson
Miðvikudaginn 21. ágúst 2019 14:42

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Þann 5.ágúst lenti Fylkismaðurinn og gæðablóðið Aron Sigurvinsson í alvarlegu bílslysi við Rauðhóla. Hann var í tíu daga á gjörgæslu en er blessunarlega á batavegi. Við tekur langt og strangt endurhæfingarferli sem mun reyna mikið á bæði hann og fjölskyldu hans.

Knattspyrnufélagið Elliði í samstarfi við Fylki mun halda styrktarleik fyrir Aron næstkomandi föstudag, 23 ágúst. Ægir frá Þorlákshöfn mætir í heimsókn á Würth-völlinn undir flóðljósum klukkan 19:30. Bæði liðin hafa tryggt sér sæti í úrslitakeppni 4.deildar þetta sumarið.

Frítt verður á völlinn en frjáls framlög eru vel þegin. Frábær tilboð verða á hamborgurum, sælgæti, gosi og öðrum köldum veigum. Í hálfleik verður keppt um bíómiða líkt og þekkist á heimaleikjum Fylkis. Allur ágóði mun renna til Arons.

Aron spilaði með Elliða árið 2018 og þar áður með 2. flokki Fylkis. Í fyrra spilaði hann með Fjarðabyggð og Huginn í 2. deildinni. Í byrjun sumars spilaði hann einn leik með Hetti/Huginn í 3. deildinni.

Fyrir þá sem ekki komast á leikinn en vilja leggja sitt af mörkum bendum við á reikning Arons: rkn 315-26-8877 kt 020798-2549

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Ekki missa af

433Sport
Í gær

Álagið reyndist of mikið fyrir Jón Jónsson: ,,Þeir voru mjög hissa þegar ég sagði þeim að það væri æfing“

Álagið reyndist of mikið fyrir Jón Jónsson: ,,Þeir voru mjög hissa þegar ég sagði þeim að það væri æfing“
433Sport
Í gær

Solskjær þekkir Rúnar Má – Vildi fá hann til félagsins

Solskjær þekkir Rúnar Má – Vildi fá hann til félagsins
433Sport
Í gær

Eiður Smári útskýrir hið umdeilda atvik í gær: „Við viljum allir fyrirsögnina“

Eiður Smári útskýrir hið umdeilda atvik í gær: „Við viljum allir fyrirsögnina“
433Sport
Í gær

Erlendir fjölmiðlar fjalla um ást Rúnars á andstæðingum sínum: „Þetta er heimsviðburður í Skagafirði“

Erlendir fjölmiðlar fjalla um ást Rúnars á andstæðingum sínum: „Þetta er heimsviðburður í Skagafirði“