fbpx
Fimmtudagur 13.ágúst 2020
433Sport

Liverpool gefur fótbolta áritaðan af leikmönnum liðsins á uppboð til styrktar Aroni Sigurvinssyni

Hörður Snævar Jónsson
Fimmtudaginn 12. desember 2019 13:31

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Sem kunnugt er lenti Aron í alvarlegu bílslysi um verslunarmannahelgina. Hann barðist fyrir lífi sínu fyrstu dagana og hefur síðan gengist undir margar aðgerðir og erfiða endurhæfingu. Hann tví hálsbrotnaði í slysinu og hlaut mikla innvortis áverka. Í einni af rannsóknunum vegna hálsbrotsins kom óvnæt í ljós að hann var með krabbamein í hálsi. Glíman við krabbameinið bætist þannig við endurhæfingu Arons eftir bílslysið.

Á fundi fulltrúa Liverpool skólans á Íslandi með yfirmönnum Liverpool International Academi í höfðustöðvum Liverpool á dögunum, vaknaði sú hugmynd að bjóða upp bolta áritaðann af Liverpool liðinu til styrktar Aroni, en hann er harður stuðningsmaður Liverpool og hefur tvívegis verið aðstoðarþjálfari í Liverpool skólanum á Íslandi.

Samstarf Liverpool og Aftureldingar síðustu 9 ár hefur verið einstaklega farsælt og var það auðsótt mál þegar Afturelding óskaði eftir framlagi frá Liverpool til að geta stutt við Aron og fjölskyldu hans á þessum erfiðu tímum. Aron lék með yngri flokkum Aftureldingar og þjálfaði einnig yngri flokka félagsins fyrir nokkrum árum.

Uppboðið á fótboltanum fer fram á www.fotbolti.net og stendur til miðvikudagsins 18. Desember kl 21:00

Hægt er að bjóða í boltann með því að senda inn boð á fotbolti@fotbolti.net

Enski boltinn á 433 er í boði
Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Í vikunni

433Sport
Fyrir 2 dögum

Hrottaleg árás á dómara sem óttast um líf sitt – „Hann gæti komið með hníf og myrt dómarann á vellinum“

Hrottaleg árás á dómara sem óttast um líf sitt – „Hann gæti komið með hníf og myrt dómarann á vellinum“
433Sport
Fyrir 2 dögum

Atli Hrafn í Breiðablik – „Við fögnum komu Atla Hrafns í félagið“

Atli Hrafn í Breiðablik – „Við fögnum komu Atla Hrafns í félagið“
433Sport
Fyrir 3 dögum

Ólafur fær Andra Rúnar til sín í Esbjerg

Ólafur fær Andra Rúnar til sín í Esbjerg
433Sport
Fyrir 3 dögum

Knattspyrnan gæti farið aftur af stað – Þórólfur sendir minnisblað til Svandísar

Knattspyrnan gæti farið aftur af stað – Þórólfur sendir minnisblað til Svandísar