fbpx
Þriðjudagur 28.september 2021
433Sport

Segja að United og Juventus ætli að skiptast á leikmönnum

Bjarki Sigurðsson
Þriðjudaginn 15. júní 2021 16:30

Cristiano Ronaldo. Getty Images

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Manchester United og Juventus eru að skoða það að skipta á leikmönnum. The Sun greinir frá. Leikmennirnir sem um ræðir eru þeir Paul Pogba og Cristiano Ronaldo en þeir eiga það sameiginlegt að hafa spilað fyrir bæði lið.

Báðir tveir eiga aðeins eitt ár eftir af samningum sínum við félögin. Pogba hefur lítið gefið í skyn hver framtíðarplön hans eru en umboðsmaður hans, Mino Raiola, er þekktur fyrir að vera ansi erfiður í samningaviðræðum svo það gæti orðið erfitt fyrir hann að semja um nýjan samning við Manchester United.

Einnig er sagt að Ronaldo vilji frekar ganga til liðs við franska liðið Paris Saint-Germain og að það sé hans helsta ósk. Þar er nú þegar ansi ágæt framlína sem státar af Kylian Mbappe, Neymar og Di Maria en liðið þyrfti líklegast að selja einn af þeim til að gera pláss fyrir Ronaldo.

Ronaldo spilar um þessar mundir með Portúgal á Evrópumótinu en í gangi núna er leikur þeirra gegn Ungverjalandi. Pogba spilar svo seinna í kvöld þegar Frakkar mæta Þjóðverjum. Þeir mætast svo 23. júní á Puskas-vellinum í Ungverjalandi.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 19 klukkutímum

Brighton tryggði sér stig á lokasekúndunum

Brighton tryggði sér stig á lokasekúndunum
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Henry harður á því að hægt sé að komast að samkomulagi við Kroenke

Henry harður á því að hægt sé að komast að samkomulagi við Kroenke
433Sport
Í gær

Tap gegn Spáni

Tap gegn Spáni
433Sport
Í gær

Eftirvænting fyrir landsliðshópi Arnars á fimmtudag

Eftirvænting fyrir landsliðshópi Arnars á fimmtudag
433Sport
Í gær

Aron Einar lék allan leikinn í sigri Al Arabi

Aron Einar lék allan leikinn í sigri Al Arabi
433Sport
Í gær

Eigandi Spotify sat með Arsenal-goðsögn á stórleiknum – Skilaboð til eigenda félagsins?

Eigandi Spotify sat með Arsenal-goðsögn á stórleiknum – Skilaboð til eigenda félagsins?