fbpx
Föstudagur 16.apríl 2021
433Sport

Stjörnurnar bryðja svefntöflur eins og Cheerios hringi – Börnin reyndu að vekja pabba sinn án árangurs

Hörður Snævar Jónsson
Mánudaginn 1. mars 2021 08:36

Getty Images

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Enska götublaðið The Sun heldur því fram að fjöldi leikmanna í ensku úrvalsdeildinni séu nú orðnir háðir svefntöflum. Blaðið hefur fjallað um þessi mál síðustu vikur. Í umfjöllun blaðsins í dag segir að leikmenn séu farnir að blanda saman svefnpillum og áfengi til að komast í vímu.

Þeir sem þekkja til mála segja að leikmenn í deildinni séu farnir að bryðja Zopiclone eða Zolpidem eins og Cheerios hringi. The Sun segir að aukningin á meðal leikmanna sé mikil.

Á dögunum var fjallað um eina af stjörnu deildarinnar. Sá er frá Englandi en hann kaupir Zopiclone svefntöflur á svörtum markaði, í frétt um hann segir að hann taki töflurnar daglega. Vinir mannsins hafa verulegar áhyggjur af knattspyrnustjörnunni og hafa ráðlagt honum að leita sér hjálpar, áður en hann sturtar ferli sínum í klósettið. Maðurinn sem er sagður eiga í vandræðum innan vallar vegna lífsstílsins utan vallar, segir vinum sínum að pillurnar komi ekki fram á lyfjaprófi deildarinnar. Hann komist í vímu af þeim þegar hann neytir áfengis.

Meira.
Stórstjarna að sturta öllu í klósettið – Háður pillum og áfengi

The Sun segir svo í dag að tveir aðrir leikmenn tengdir enska landsliðinu séu að kaupa mikið magn af svefnpillum á svarta markaðnum.

Þar segir að eiginkona annars þeirra hafi komið heim á dögunum, þar á knattspyrnuhetjan að hafa legið hálf meðvitundarlaus í sófa sínum. Börnin voru að reyna að vekja en hann vaknaði ekki, sama hvað þau reyndu.

Í umfjöllun The Sun segir að blaðið geti ekki nafngreint þessa þrjá leikmenn sem blaðið fjallar um en skrifar um þá.

Leikmaður 1
Einn hæfileikaríkasti leikmaðurinn sinnar kynslóðar, lífsstíll hans er til umræðu í búningsklefa hans. Hann hefur tekið pillurnar með vodka og kampavíni í gleðskap. Hann er í engu standi á æfingu eftir slíkt kvöld.

Leikmaður 2
Atvinnumaður til fjölda ára og mikla reynslu af enska landsliðinu. Fékk Zolpidem fyrst hjá félagi sína en byrjaði að blanda þeim við áfengi. Er núna háður pillunum en eiginkona hans grátbiður hann um að leita sér hjálpar eftir að hafa fundið hann í sófanum.

Leikmaður 3
Ung stjarna sem er talið að verði fastamaður í enska landsliðinu. Hefur ekki spilað vel undanfarið sem gæti verið vegna þess að hann er háður pillunum. Fólk hefur áhyggjur af því að hann nýti ekki hæfileika sína.

Enski boltinn á 433 er í boði
Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 7 klukkutímum

Stilla Neymar upp við vegg

Stilla Neymar upp við vegg
433Sport
Fyrir 8 klukkutímum
Högg í maga Arsenal
433Sport
Fyrir 9 klukkutímum

Pogba sparkar fast í Mourinho sem nú liggur vel við höggi

Pogba sparkar fast í Mourinho sem nú liggur vel við höggi
433Sport
Fyrir 9 klukkutímum

Brutust inn í nótt og notuðu byssur til að ógna þeim – Tveggja ára sonur þeirra horfði á allt

Brutust inn í nótt og notuðu byssur til að ógna þeim – Tveggja ára sonur þeirra horfði á allt
433Sport
Fyrir 23 klukkutímum

Aubameyang lagður inn á spítala eftir að hafa greinst með malaríu

Aubameyang lagður inn á spítala eftir að hafa greinst með malaríu
433Sport
Fyrir 23 klukkutímum

Stólpagrín gert að Tottenham sem kynnti til leiks nýjan styrktaraðila sem gerir mikið úr titlaleysi félagsins

Stólpagrín gert að Tottenham sem kynnti til leiks nýjan styrktaraðila sem gerir mikið úr titlaleysi félagsins
433Sport
Í gær

Kórdrengir brutu reglur um sóttkví í Reykjavík – Lögreglan hafði afskipti af þeim

Kórdrengir brutu reglur um sóttkví í Reykjavík – Lögreglan hafði afskipti af þeim
433Sport
Í gær

Margir Íslendingar reiðir eftir gærkvöldið: Skorar á Sóla Hólm – Af hverju var hann að reima skóna?

Margir Íslendingar reiðir eftir gærkvöldið: Skorar á Sóla Hólm – Af hverju var hann að reima skóna?