fbpx

HM í Rússlandi 2018 - 433.is

Sjá alla leiki eða Skoða riðlana
HM 2018 á 433.is er í boði:

HM í Rússlandi 2018 - 433.is

HM 2018 á 433.is er í boði:

HM í Rússlandi 2018 - 433.is

Skoða fréttir frá HM, Sjá alla leiki eða Skoða riðlana
HM 2018 á 433.is er í boði:

HM 2018 - Allir leikir

Fimmtudagur 14.júní


Dagur 1
Rússland
5 : 0
Sádi-Arabía
A Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Föstudagur 15.júní


Dagur 2
Egyptaland
0 : 1
Úrúgvæ
A Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Marokkó
0 : 1
Íran
B Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Portúgal
3 : 3
Spánn
B Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Laugardagur 16.júní


Dagur 3
Frakkland
2 : 1
Ástralía
C Riðill, Kazan Arena, Kazan

Argentína
1 : 1
Ísland
D Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Perú
0 : 1
Danmörk
C Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Króatía
2 : 0
Nígería
D Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Sunnudagur 17.júní


Dagur 4
Kosta Ríka
0 : 1
Serbía
E Riðill, Samara Arena, Samara

Þýskaland
0 : 1
Mexíkó
F Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Brasilía
1 : 1
Sviss
E Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Mánudagur 18.júní


Dagur 5
Svíþjóð
1 : 0
Suður-Kórea
F Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Belgía
3 : 0
Panama
G Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Túnis
1 : 2
England
G Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Þriðjudagur 19.júní


Dagur 6
Kólómbía
1 : 2
Japan
H Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Pólland
1 : 2
Senegal
H Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Rússland
3 : 1
Egyptaland
A Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

miðvikudagur 20.júní


Dagur 7
Portúgal
1 : 0
Marokkó
B Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Úrúgvæ
1 : 0
Sádi-Arabía
A Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Íran
0 : 1
Spánn
B Riðill, Kazan Arena, Kazan

Fimmtudagur 21.júní


Dagur 8
Danmörk
1 : 1
Ástralía
C Riðill, Samara Arena, Samara

Frakkland
1 : 0
Perú
C Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Argentína
0 : 3
Króatía
D Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Föstudagur 22.júní


Dagur 9
Brasilía
2 : 0
Kosta Ríka
E Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Nígería
2 : 0
Ísland
D Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Serbia
1 : 2
Sviss
E Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Laugardagur 23.júní


Dagur 10
Belgía
5 : 2
Túnis
G Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Suður-Kórea
1 : 2
Mexíkó
F Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Þýskaland
2 : 1
Svíþjóð
F Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Sunnudagur 24.júní


Dagur 11
England
6 : 1
Panama
G Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Japan
2 : 2
Senegal
H Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Pólland
0 : 3
Kólómbía
H Riðill, Kazan Arena, Kazan

Mánudagur 25.júní


Dagur 12
Úrúgvæ
3 : 0
Rússland
A Riðill, Samara Arena, Samara

Sádi-Arabía
2 : 1
Egyptaland
A Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Íran
1 : 1
Portúgal
B Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Spánn
2 : 2
Marokkó
B Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Þriðjudagur 26.júní


Dagur 13
Danmörk
0 : 0
Frakkland
C Riðill, Luzhniki Stadium, Moscow

Ástralía
0 : 2
Perú
C Riðill, Fisht Stadium, Sochi

Nígería
1 : 2
Argentína
D Riðill, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Ísland
1 : 2
Króatía
D Riðill, Rostov Arena, Rostov-on-Don

miðvikudagur 27.júní


Dagur 14
Suður-Kórea
2 : 0
Þýskaland
F Riðill, Kazan Arena, Kazan

Mexíkó
0 : 3
Svíþjóð
F Riðill, Ekaterinburg Arena, Ekaterinburg

Serbia
0 : 2
Brasilía
E Riðill, Spartak Stadium, Moscow

Sviss
2 : 2
Kosta Ríka
E Riðill, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Fimmtudagur 28.júní


Dagur 15
Japan
0 : 1
Pólland
H Riðill, Volgograd Arena, Volgograd

Senegal
0 : 1
Kólómbía
H Riðill, Samara Arena, Samara

England
0 : 1
Belgía
G Riðill, Kaliningrad Stadium, Kaliningrad

Panama
1 : 2
Túnis
G Riðill, Mordovia Arena, Saransk

Laugardagur 30.júní


16 liða úrslit
Frakkland
4 : 3
Argentína
16 liða úrslit, Kazan Arena, Kazan

Úrúgvæ
2 : 1
Portúgal
16 liða úrslit, Fisht Stadium, Sochi

Sunnudagur 01.júlí


16 liða úrslit
Spánn
1(3)-1(4)
Rússland
16 liða úrslit, Luzhniki Stadium, Moscow

Króatía
1(3)-1(2)
Danmörk
16 liða úrslit, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Mánudagur 02.júlí


16 liða úrslit
Brasilía
2 : 0
Mexíkó
16 liða úrslit, Samara Arena, Samara

Belgía
3 : 2
Japan
16 liða úrslit, Rostov Arena, Rostov-on-Don

Þriðjudagur 03.júlí


16 liða úrslit
Svíþjóð
1 : 0
Sviss
16 liða úrslit, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Kólómbía
1(3):1(4)
England
16 liða úrslit, Spartak Stadium, Moscow

Föstudagur 06.júlí


8 liða úrslit
Úrúgvæ
0 : 2
Frakkland
8 liða úrslit, Nizhny Novgorod Stadium, Nizhny Novgorod

Brasilía
1 : 2
Belgía
8 liða úrslit, Kazan Arena, Kazan

Laugardagur 07.júlí


8 liða úrslit
Svíþjóð
0 : 2
England
8 liða úrslit, Samara Arena, Samara

Rússland
2(3):2(4)
Króatía
8 liða úrslit, Fisht Stadium, Sochi

Þriðjudagur 10.júlí


Undanúrslit
Frakkland
1 : 0
Belgía
Undanúrslit, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

miðvikudagur 11.júlí


Undanúrslit
Króatía
2 : 1
England
Undanúrslit, Luzhniki Stadium, Moscow

Laugardagur 14.júlí


Leikur um bronsið
Belgía
2 : 0
England
Leikur um bronsið, Saint Petersburg Stadium, Saint Petersburg

Sunnudagur 15.júlí


Úrslitaleikur
Frakkland
4 : 2
Króatía
Úrslitaleikur, Luzhniki Stadium, Moscow