fbpx
Laugardagur 25.september 2021
433Sport

Pochettino skrifar undir nýjan samning við PSG

Ísak Gabríel Regal
Föstudaginn 23. júlí 2021 18:13

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Þjálfarinn Maurico Pochettino hefur skrifað undir nýjan samning við Paris Saint-Germain, en þetta kemur fram á heimasíðu félagsins. Argentínumaðurinn var áður samningsbundinn félaginu til 2022 en hefur nú framlengt um eitt ár til viðbótar. Pochettino kom til PSG á síðustu leiktíð og varð franskur bikarmeistari og franskur ofurbikarmeistari með félaginu en tókst ekki að hreppa fjórða deildartitilinn í röð en liðið endaði í 2. sæti, einu stigi á eftir meisturum í Lille.

Pochettino vonast eftir frekari árangri á næsta tímabili.  „Ég er mjög ánægður. Bæði fyrir mína hönd og þjálfarateymisins. Ég held að það sé mjög mikilvægt fyrir okkur að finna fyrir stuðningi frá félaginu og að sjálfsögðu vil ég þakka forsetanum Nasser, Leonardo og Paris Saint-Germain fyrir traustið. Við vonumst til að afreka margt, vinna titla og allt sem okkur dreymir um,“ sagði Pochettino.

Nasser Al-Khelaifi bætti við: ,,Við erum í skýjunum með að Mauricio sé búinn að skuldbinda sig við Paris Saint-Germain fjölskylduna. Hann var fyrirliði félagsins fyrir 20 árum síðan og gerir sér grein fyrir metnaði okkar, gildum og framtíðarsýn. Við erum spenntir að sjá hvað framtíðin ber í skauti sér.“

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 20 klukkutímum

Ejub efstur á blaði í Grindavík?

Ejub efstur á blaði í Grindavík?
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Sjáðu myndirnar: Víkingar undirbúa stóra daginn – Gætu lyft titlinum stóra í fyrsta sinn í 30 ár

Sjáðu myndirnar: Víkingar undirbúa stóra daginn – Gætu lyft titlinum stóra í fyrsta sinn í 30 ár
433Sport
Í gær

Báðu um frí fyrir Kjartan svo hann gæti spilað landsleik en því var hafnað – ,,Drengurinn á að vera í skólanum“

Báðu um frí fyrir Kjartan svo hann gæti spilað landsleik en því var hafnað – ,,Drengurinn á að vera í skólanum“
433Sport
Í gær

Fjölnir ræður nýjan þjálfara meistaraflokks karla

Fjölnir ræður nýjan þjálfara meistaraflokks karla
433Sport
Í gær

Sjáðu hvað byrjunarlið Arsenal hefur gjörbreyst á einu og hálfu ári

Sjáðu hvað byrjunarlið Arsenal hefur gjörbreyst á einu og hálfu ári
433Sport
Í gær

Hollenski boltinn: AZ Alkmaar tapaði aftur – Albert Guðmundsson lék allan leikinn

Hollenski boltinn: AZ Alkmaar tapaði aftur – Albert Guðmundsson lék allan leikinn