fbpx
Laugardagur 04.desember 2021
433Sport

Lúðvík svarar orðum Jóns: „Rándýrt að búa í Mónakó, þetta er ekki Samfylkingar bæjarfélag“

Hörður Snævar Jónsson
Föstudaginn 19. nóvember 2021 13:00

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Jón Rúnar Halldórsson fyrrum formaður knattspyrnudeildar FH vakti athygli á Stöð2 Sport um liðna helgi þar sem hann gerði upp magnaða tíma félagsins.

Eitt af því sem Jón Rúnar ræddi var úrslitaleikur FH og Stjörnunnar frá árinu 2014. „Allir sanngjarnir menn vita hvernig þetta hefði endað ef allt hefði verið spilað eftir reglunum sem á að fara. Hefðum við ekki verið með blindan beitusala hérna á línunni, þá hefði þetta farið allt öðruvísi. Ég held að Garðbæingar margir hverjir viti það sjálfir að þeir eigi eftir að vinna Íslandsmeistaratitilinn. Ég segi þetta ekki til að gera mér einhverja hugarró. Það er bara þannig í þessum leik að allir vilja gera hlutina eftir reglunum,“ sagði Jón Rúnar á Stöð2 Sport.

Stjarnan varð Íslandsmeistari í fyrsta sinn þennan örlagaríka dag árið 2014 en fyrra mark liðsins var skorað úr rangstöðu en ekkert var dæmt.

„Ég var fertugur þessa helgina, ég hélt að ég hefði orðið Íslandsmeistari. Formaður Tjaldfélags Hafnarfjarðar er að eyðileggja það. Þeir eru búnir að taka átta dollur eftir bókinni og reglunum,“ sagði Lúðvík Jónasson fyrrum leikmaður Stjörnunnar í hlaðvarpsþættinum Dr. Football í dag.

„Hvað veit Jón Rúnar um það, hefði hann (Sigurður Óli Þorleifsson) flaggað rangstöðu á Óla Kalla hvernig þessi leikur hefði þróast. Þeir geta ekki grátið yfir vítinu, ég held að Jón Rúnar sé nú ekki bestur til að ræða reglur. Hann brýtur reglur á hverjum einasta leik, fékk sekt í Evrópukeppni þegar hann labbaði inn á völlinn. Hann er kóngurinn í Krikanum en ekki tala um regluverki,“ sagði Lúðvík en vann Stjarnan 2-1 sigur með sigurmarki úr vítaspyrnu undir lok leiks.

Lúðvík hefur virkilega gaman af Jóni Rúnari og segir. „Hann er snillingur, ég er hrifin af karakterum eins og honum. Hann vill bara vinna og til í að gera allt til þess,“ sagði Lúðvík.

„Það er rándýrt að búa í Mónakó (Garðabæ), þetta er ekki Samfylkingar bæjarfélag. Við erum eina liði í tólf liða deild sem hefur farið taplaust í gegnum tímabilið,“ sagði Lúðvík.

Hjörvar Hafliðason stjórnandi þáttarins bað Lúðvík um að útskýr af hverju hann talaði um Tjaldfélagið. „Þetta eru bara tjöld þarna, hvít tjöld út um allt. Þetta er eins og á Þjóðhátíð,“ sagði Lúðvík og var þá að tala um knattspyrnuhallir félagsins.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Nýlegt

433Sport
Fyrir 12 klukkutímum

Svona hefur Ronaldo skorað yfir 800 mörk á ferli sínum

Svona hefur Ronaldo skorað yfir 800 mörk á ferli sínum
433Sport
Fyrir 12 klukkutímum

Andri Rúnar verður leikmaður ÍBV – FH hafði ekki áhuga

Andri Rúnar verður leikmaður ÍBV – FH hafði ekki áhuga
433Sport
Fyrir 15 klukkutímum

Foreldri segir heppni að ekkert barn lét lífið – Þrumaði á 40 milljóna króna bíl í gegnum grindverkið

Foreldri segir heppni að ekkert barn lét lífið – Þrumaði á 40 milljóna króna bíl í gegnum grindverkið
433Sport
Fyrir 15 klukkutímum

Margar stjörnur kveðja Carrick með fallegum skilaboðum

Margar stjörnur kveðja Carrick með fallegum skilaboðum
433Sport
Í gær

Stuðningsmenn Manchester United heiðruðu Solskjær fyrir leik

Stuðningsmenn Manchester United heiðruðu Solskjær fyrir leik
433Sport
Í gær

Leikmaður Real Madrid tilbúinn að fara til Newcastle fyrir væna summu

Leikmaður Real Madrid tilbúinn að fara til Newcastle fyrir væna summu