fbpx
Þriðjudagur 26.maí 2020

Allir félagsmenn SVFR fá gjafabréf til kaupa á veiðileyfum

Gunnar Bender
Mánudaginn 11. maí 2020 15:10

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Allir félagsmenn SVFR fá 10.000 króna gjafabréf til kaupa á veiðileyfum í vefverslun SVFR samkvæmt ákvörðun stjórnar félagsins. Gjafabréfið er hægt að nýta til kaupa á veiðileyfum á öllum ársvæðum félagsins í sumar að frátöldum Elliðaánum. Þá hafa inntökugjöld fyrir nýja félagsmenn verið felld niður tímabundið og því geta nýir félagar bæst í hópinn án þess að greiða sérstaklega fyrir inngönguna.

Eingöngu er greitt árgjald, sem er fljótt að borga sig þar sem félagar m.a. greiða 20% lægra verð af leyfum en utanfélagsmenn. Við skorum á alla félagsmenn að hvetja vini og veiðifélaga til inngöngu, enda er félagið þeim mun öflugra sem félagsmenn eru fleiri

Með gjafabréfinu og niðurfellingu inntökugjalda vill félagið koma til móts við félagsmenn sem hafa vafalaust ekki farið varhluta af ríkjandi samfélagsaðstæðum. Það er heldur ekkert launungarmál að ástandið kemur illa við Stangaveiðifélag Reykjavíkur en unnið er að því að koma félaginu klakklaust í gegnum storminn.

Starfsmenn og stjórn er fullviss um að það takist, ekki síst ef félagsmenn leggjast á árar með félaginu. Hagsmunir félagsmanna og Stangaveiðifélagsins eru samofnir og því nýtist það sem hér hefur verið kynnt báðum vel.

Eins og áður sagði gildir gjafabréfið til kaupa á veiðileyfum í sumar en þó með því skilyrði að þau séu keypt á tímabilinu frá 10. til 25. maí. Sami tímarammi gildir um afnám inntökugjaldsins fyrir nýja meðlimi.

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Ekki missa af

Fréttir
Fyrir 4 klukkutímum

Lyfið sem Róbert Wessmann gaf Landspítalanum talið auka líkur á andláti COVID-sjúklinga

Lyfið sem Róbert Wessmann gaf Landspítalanum talið auka líkur á andláti COVID-sjúklinga
Fréttir
Fyrir 5 klukkutímum

15 ára stöðvaður á rúntinum með félögunum

15 ára stöðvaður á rúntinum með félögunum
433Sport
Fyrir 6 klukkutímum

Þetta hefur þjóðin að segja um lekamál dagsins: „ Es geht nicht ins internet“

Þetta hefur þjóðin að segja um lekamál dagsins: „ Es geht nicht ins internet“
Bleikt
Fyrir 7 klukkutímum

Yfir fimmtugt og glæsileg í bikiní

Yfir fimmtugt og glæsileg í bikiní
433Sport
Fyrir 7 klukkutímum

Er þetta nýr búningur íslenska landsliðsins? – „Úff smá klúður“

Er þetta nýr búningur íslenska landsliðsins? – „Úff smá klúður“
433Sport
Fyrir 8 klukkutímum

Alexandra sparkar í rass Gylfa þegar það á við

Alexandra sparkar í rass Gylfa þegar það á við
Eyjan
Fyrir 8 klukkutímum

Telur hugmynd stjórnvalda vonda -„Má spyrja sig hvort það sé til lengdar skyn­sam­legt“

Telur hugmynd stjórnvalda vonda -„Má spyrja sig hvort það sé til lengdar skyn­sam­legt“
Pressan
Fyrir 10 klukkutímum

Sat í fangelsi í 20 ár fyrir morð – Síðan játaði annar maður morðið á sig

Sat í fangelsi í 20 ár fyrir morð – Síðan játaði annar maður morðið á sig
Pressan
Fyrir 12 klukkutímum

Hér gæti ný og enn hættulegri kórónuveira borist í fólk

Hér gæti ný og enn hættulegri kórónuveira borist í fólk