fbpx
Miðvikudagur 12.ágúst 2020
Bleikt

Stjörnurnar taka þátt í nýrri samfélagsmiðlaáskorun – Sjáðu myndirnar

Guðrún Ósk Guðjónsdóttir
Þriðjudaginn 28. janúar 2020 08:53

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Ný áskorun hefur litið dagsins ljós á samfélagsmiðlum. Um er að ræða svo kallaða Dolly Parton-áskorun, en söngkonan á heiðurinn að hafa komið henni á fót.

Áskorunin snýst um að setja saman fjórar myndir af þér. Hver mynd táknar hvernig þú ert á samfélagsmiðlunum LinkedIn, Facebook, Instagram og Tinder.

View this post on Instagram

Get you a woman who can do it all 😉

A post shared by Dolly Parton (@dollyparton) on

Áskorunin hefur slegið í gegn meðal netverja og hafa fjölmargar stjörnur tekið þátt eftir að Dolly Parton deildi sinni mynd.

Við tókum saman bestu myndirnar. Sjáðu þær hér að neðan.

Eminem

View this post on Instagram

Did I do this right?

A post shared by Marshall Mathers (@eminem) on

Ellen DeGeneres

View this post on Instagram

When my agent asks if I can play different roles.

A post shared by Ellen DeGeneres (@theellenshow) on

Miley Cyrus

Jack Whitehall

View this post on Instagram

Jumping on the bandwagon.

A post shared by Jack Whitehall (@jackwhitehall) on

Oprah

Celine Dion

The Jonas Brothers

View this post on Instagram

Wow. So versatile.

A post shared by Jonas Brothers (@jonasbrothers) on

Will Smith

View this post on Instagram

I’d swipe right

A post shared by Will Smith (@willsmith) on

Kerry Washington

View this post on Instagram

Inspired by @dollyparton, of course!

A post shared by Kerry Washington (@kerrywashington) on

Jennifer Garner

View this post on Instagram

Yes ma’am, @dollyparton, whatever you say. ♥️

A post shared by Jennifer Garner (@jennifer.garner) on

Leikarar Friends

View this post on Instagram

Get you friends who can do it all. @DollyParton

A post shared by Friends (@friends) on

Mindy Kaling

View this post on Instagram

Eenie, meenie, miney, mo.

A post shared by Mindy Kaling (@mindykaling) on

Janet Jackson

Mark Ruffalo

View this post on Instagram

Get a guy who will play them all ✨

A post shared by Mark Ruffalo (@markruffalo) on

Jared Leto

Ben Stiller

Mariah Carey

Cara Delevingne

View this post on Instagram

😋😂 @dollyparton

A post shared by Cara Delevingne (@caradelevingne) on

Jimmy Kimmel

View this post on Instagram

Hello Dolly!

A post shared by Jimmy Kimmel (@jimmykimmel) on

Sarah Michellle Gellar

 

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Í vikunni

Bleikt
Fyrir 5 dögum

Læknar ætluðu ekki að endurlífga börnin hennar – Ótrúlegar myndir

Læknar ætluðu ekki að endurlífga börnin hennar – Ótrúlegar myndir
Bleikt
Fyrir 5 dögum

„Eiginmaður minn neitar að sofa hjá mér – hann segir að við séum of feit“

„Eiginmaður minn neitar að sofa hjá mér – hann segir að við séum of feit“
Bleikt
Fyrir 1 viku

Hvaðan fékk raunveruleikastjarnan innblástur fyrir agnarsmáu sundfötin sín?

Hvaðan fékk raunveruleikastjarnan innblástur fyrir agnarsmáu sundfötin sín?
Bleikt
Fyrir 1 viku

Áhorfendur áttu erfitt með að halda aftur tárunum – Bað stjúpföðurinn um að hætta að lemja drenginn

Áhorfendur áttu erfitt með að halda aftur tárunum – Bað stjúpföðurinn um að hætta að lemja drenginn
Bleikt
Fyrir 1 viku

Heitar með húðflúr á hálsinum

Heitar með húðflúr á hálsinum
Bleikt
Fyrir 1 viku

Ashley Graham sýnir slitförin eftir meðgönguna

Ashley Graham sýnir slitförin eftir meðgönguna

Tarot Spil

Veldu þér spil og sjáðu spádóm þinn.