fbpx
Fimmtudagur 09.apríl 2020
433Sport

Ólgusjór í Kópavogi: Agareglur Óskars fóru illa í menn – „Væl af síðustu sort“

Hörður Snævar Jónsson
Miðvikudaginn 26. febrúar 2020 14:13

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Hjörvar Hafliðason, sérfræðingur Dr. Football segir að ólga hafa verið í Breiðablik þegar æfingaferð félagsins var í Svíþjóð, það er hins vegar búið að lægja öldurnar samkvæmt því sem kom fram í þætti dagsins.

Sagt var að leikmenn Breiðabliks hefðu verið ósáttir með það að nýr þjálfari liðsins, Óskar Hrafn Þorvaldsson hefði ekki ferðast með liðinu heim. ,,Það var æfingaferðin sem var farin, ég hef fengið þetta sent úr mörgum áttum. Þjálfarinn ferðaðist ekki heim með liðinu, hann fór til Danmerkur þar sem fjölskylda hans býr,“ sagði Hjörvar í þætti dagsins.

Sagt var að leikmenn hefðu fundað með stjórn félagsins vegna málsins. ,,Það eru auðvitað sigurvegarar í liðinu í Gaua Lýðs og Arnari Sveini, þeir eru að búa til hugarfar sigurvegarans. Þeir heimtuðu fund með stjórninni, þetta gerðist. Ég hef fengið þetta staðfest.“

Orri Steinn Óskarsson, sonur Óskars samdi við FCK í Danmörku á dögunum og býr þar nú ásamt móður sinni.

Hrafnkell Freyr Ágústsson, sérfræðingur úr unglingastarfi Hjörvars segir að agareglur þegar leikmenn kíktu út á lífið, hafi ekki farið vel í leikmenn. ,,Þeir fá að kíkja út daginn áður en þeir fara heim, þeim er sagt að haga sér. Hvað annað gerir þú í Svíþjóð? Það fór illa í mannskapinn og svo frétta þeir að Óskar hafi farið til Köben, þá fýkur meira í menn.“

Kristján Óli Sigurðsson, sagði þetta var væl í leikmönnum Breiðabliks. ,,Leikmenn geta drullast til að vinna einhverja fótboltaleiki, og eiga að hætta að rífa kjaft. Væl af síðustu sort.“

Hjörvar segir að Óskar sé að koma úr Gróttu, það sé öðruvísi en að stýra Blikum. ,,Óskar er bara að læra, hann er að koma úr Gróttu. Langt síðan að hann var í stórum klúbbi, þetta var leyst og það er ágætt að það sé sagt frá þessu.“

Þátt dagsins má sjá hér að neðan.

Pepsi Max deildin á 433 er í boði
Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Banaslys í miðbænum

Ekki missa af

433Sport
Fyrir 20 klukkutímum

Riise og dóttir hans flutt á sjúkrahús eftir að bíll þeirra endaði utan vegar

Riise og dóttir hans flutt á sjúkrahús eftir að bíll þeirra endaði utan vegar
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Solskjær segir að United sé með mikla fjármuni fyrir sumargluggann

Solskjær segir að United sé með mikla fjármuni fyrir sumargluggann
433Sport
Í gær

Ekki fyrsta hneykslið hjá FSG á Anfield – Þessi erfiðu mál hafa komið upp

Ekki fyrsta hneykslið hjá FSG á Anfield – Þessi erfiðu mál hafa komið upp
433Sport
Í gær

Fordómar á Íslandi: „Ef ég sest í heitan pott tæmist hann á tveimur mínútum“

Fordómar á Íslandi: „Ef ég sest í heitan pott tæmist hann á tveimur mínútum“
433Sport
Í gær

„Hugur minn og bænir eru hjá þér“

„Hugur minn og bænir eru hjá þér“
433Sport
Í gær

Þeir tekjuhæstu hoppa á ríkisspenann

Þeir tekjuhæstu hoppa á ríkisspenann
433Sport
Í gær

Þetta eru upphæðirnar sem tapast ef boltinn rúllar ekki aftur af stað

Þetta eru upphæðirnar sem tapast ef boltinn rúllar ekki aftur af stað
433Sport
Í gær

Mútumál í kringum FIFA kemur upp á nýjan leik

Mútumál í kringum FIFA kemur upp á nýjan leik