Mánudagur 09.desember 2019
433

Grótta ræður til starfa fyrrum þjálfara Norwich

Hörður Snævar Jónsson
Miðvikudaginn 13. nóvember 2019 12:56

Ekki missa af Helstu tíðindum dagsins í pósthólfið þitt

Lesa nánar

Í gærkvöldi skrifaði hinn enski Chris Brazell undir samning sem yfirþjálfari yngri flokka hjá Gróttu. Chris mun einnig verða annar af tveimur þjálfurum 5. flokks karla og hafa umsjón með þróun og afreksþjálfun.

Chris, sem er 27 ára gamall, er með UEFA-A þjálfaragráðu og BA gráðu í alþjóðasamskiptum frá University of Lincoln. Chris starfaði í fjögur ár í akademíu enska stórliðsins Norwich þar sem hann var m.a. aðalþjálfari U14 ára liðs félagsins og vann með leikmönnum sem voru að stíga sín fyrstu skref í aðalliðinu.

Við undirskriftina í gær sagði Chris meðal annars:

„Ég er mjög ánægður með að vera kominn til Gróttu og þakklátur fyrir hve vel hefur verið tekið á móti mér. Ég fékk tækifæri til að kynnast félaginu þegar ég kom í heimsókn sumarið 2018 og veit hve kraftmiklir og góðir þjálfarar vinna hjá Gróttu. Það vakti því strax áhuga minn þegar haft var samband við mig og ég er mjög spenntur fyrir komandi tímabili. Grótta þjónar mikilvægu hlutverki í samfélaginu og mér finnst það vera eitt mikilvægasta verkefnið – að Grótta haldi áfram að vera mikilvægur partur af hverfinu og halda einkennum félagsins á nýjum og spennandi tímum.“

Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá. DV áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg. Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.

Fleiri fréttir

Mest lesið

Ekki missa af

433Sport
Fyrir 5 klukkutímum

Spá því að maðurinn missi vinnuna: Eiður Smári – „Þvílíkur asni, skammarlegt“

Spá því að maðurinn missi vinnuna: Eiður Smári – „Þvílíkur asni, skammarlegt“
433Sport
Fyrir 9 klukkutímum

Fyrrverandi eiginkona hins umdeilda rasista fær morðhótanir: „Þeir hóta að drepa mig og börnin“

Fyrrverandi eiginkona hins umdeilda rasista fær morðhótanir: „Þeir hóta að drepa mig og börnin“
433
Fyrir 9 klukkutímum

Conte óánægður með stuðningsmenn Inter

Conte óánægður með stuðningsmenn Inter
433Sport
Fyrir 21 klukkutímum

Segist hafa verið jafn hæfileikaríkur og Messi og Ronaldo

Segist hafa verið jafn hæfileikaríkur og Messi og Ronaldo
433
Fyrir 22 klukkutímum

Mourinho reyndi að kaupa suma leikmenn liðsins

Mourinho reyndi að kaupa suma leikmenn liðsins
433
Í gær

Segir Pochettino að forðast Arsenal

Segir Pochettino að forðast Arsenal
433Sport
Í gær

Vardy með tvö er Leicester skoraði fjögur – Sterkir sigrar Sheffield og Newcastle

Vardy með tvö er Leicester skoraði fjögur – Sterkir sigrar Sheffield og Newcastle